![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1300_iconview_1607501986.jpg)
คุณกุญชรี ปัญญะสังข์ มอบเงินบริจาคเพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ให้ รพ.ฯ
น.อ.หญิง ยุวดี สุวรรณประดิษฐ รอง หน.ศูนย์รับบริจาค รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จากคุณกุญชรี ปัญญะสังข์ เพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ให้ รพ.ฯ ณ ศูนย์รับบริจาค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 17 พ.ค. 61