![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1293_iconview_1607501366.jpg)
คุณโสภา หนูเนตร มอบเครื่องผลิตออกซิเจนพร้อมระบบพ่นละอองยา เครื่องทำน้ำอุ่น และถังต้มน้ำไฟฟ้า ให้หอผู้ป่วยวิกฤตกุมารเวชกรรม รพ.ฯ
พล.ร.ต.วิชัย มนัสศิริวิทยา ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเครื่องผลิตออกซิเจนพร้อมระบบพ่นละอองยา เครื่องทำน้ำอุ่น และถังต้มน้ำไฟฟ้า มูลค่ารวม 100,000 บาท จาก คุณโสภา หนูเนตร มอบให้หอผู้ป่วยวิกฤตกุมารเวชกรรม รพ.ฯ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 18 พ.ค. 61