![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1269_iconview_1607498572.jpg)
คุณจารุวรรณ ปากดีหวาน และคุณโชติกา สุวรรณจรัส มอบเงินบริจาคในนาม คุณแม่วรรณ์วนัช สุวรรณจรัส เพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ให้ รพ.ฯ
น.อ.วสุธา ข่ายแก้ว รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายบริการสุขภาพ รับมอบเงินบริจาคในนาม คุณแม่วรรณ์วนัช สุวรรณจรัส จำนวน 100,000 บาท เพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ให้ รพ.ฯ โดยมี คุณจารุวรรณ ปากดีหวาน และคุณโชติกา สุวรรณจรัส เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 5 มิ.ย. 61