![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1215_iconview_1607491115.jpg)
คุณทำนุ หวั่งหลี และครอบครัว มอบเครื่องตรวจและติดตามคลื่นไฟฟ้าหัวใจให้ รพ.ฯ
พล.ร.ต.วิชัย มนัสศิริวิทยา ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเครื่องตรวจและติดตามคลื่นไฟฟ้าหัวใจ มูลค่า 240,000 บาท จาก คุณทำนุ หวั่งหลี และครอบครัว โดยมี คุณอารยา สุวิชานแพทย์ และคณะ เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 1 ส.ค. 61