![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1184_iconview_1607489392.jpg)
น.อ.หญิง พิณทิพย์ พันธ์มีเกียรติ มอบเงินบริจาคในนาม คุณพูนสุข ไกรกาญจน์
พล.ร.ต.วิชัย มนัสศิริวิทยา ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเงินบริจาคในนาม คุณพูนสุข ไกรกาญจน์ จำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ ศูนย์หัวใจ รพ.ฯ โดยมี น.อ.หญิง พิณทิพย์ พันธ์มีเกียรติ เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 10 ก.ย. 61