![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1140_iconview_1607486468.jpg)
บริษัท พีพีวาย อินเตอร์กรุ๊ป (1999) จำกัด มอบถุงผ้าใส่ยาในโครงการ " ส่งรักผ่านถุงผ้า ปันน้ำใจ ลดโลกร้อน " ให้ รพ.ฯ
น.อ.วสุธา ข่ายแก้ว รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายบริการสุขภาพ รับมอบถุงผ้าใส่ยาในโครงการ " ส่งรักผ่านถุงผ้า ปันน้ำใจ ลดโลกร้อน " จาก บริษัท พีพีวาย อินเตอร์กรุ๊ป (1999) จำกัด โดยมอบให้กับ รพ.ฯ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 15 พ.ย. 61