![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1100_iconview_1607484126.jpg)
คุณจินดา - คุณมุกดา และคุณแสงโรจน์ เฟื่องปุญวงศ์ มอบเงินบริจาคเพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ให้ รพ.ฯ
น.อ.หญิง ยุวดี สุวรรณประดิษฐ รอง ผอ.ศูนย์รับบริจาค รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จากคุณจินดา - คุณมุกดา และคุณแสงโรจน์ เฟื่องปุญวงศ์ เพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ให้ รพ.ฯ ณ ศูนย์รับบริจาค รพ.ฯ เมื่อ 29 ธ.ค. 60