![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1032_iconview_1607480432.jpg)
สน.สร้างเสริมสุขภาพและการฟื้นฟู รพ.ฯ จัดกิจกรรม
พล.ร.ต.สุมิตร แดงดีเลิศ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. เป็นประธานเปิดกิจกรรม " Exercise by myself " จัดโดย สน.สร้างเสริมสุขภาพและการฟื้นฟู กลุ่มงานอาชีวเวชกรรม รพ.ฯ ณ ห้องประชุมคลินิกส่งเสริมสุขภาพ ชั้น 2 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 4 มี.ค.63